วันที่ 30 กันยายน 2563 ศ.ดร.สันทัด ศิริอนันต์ไพบูลย์ กรรมการการเลือกตั้ง และคณะฯ เดินทางเข้ากราบนมัสการขอพร หลวงปู่ทอง ปภากโร อายุ 114 ปี ณ วัดบ้านคูบ ตำบลบ้านคูบ อำเภอน้ำเกลี้ยง จังหวัดศรีสะเกษ เพื่อความเป็นสิริมงคล
วัดบ้านคูบ จังหวัดศรีสะเกษ
วันที่ 30 กันยายน 2563 ศ.ดร.สันทัด ศิริอนันต์ไพบูลย์ กรรมการการเลือกตั้ง และคณะฯ เดินทางเข้ากราบนมัสการขอพร หลวงปู่ทอง ปภากโร อายุ 114 ปี ณ วัดบ้านคูบ ตำบลบ้านคูบ อำเภอน้ำเกลี้ยง จังหวัดศรีสะเกษ เพื่อความเป็นสิริมงคล
วัดบ้านคูบ จังหวัดศรีสะเกษ